ราคา 90000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3600.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 508
โครงการ chateau in town ratchada 20-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 | Chateau in Town รัชดา 20-2

กิ๊ก
0864069884
2013-09-25 23:08:13.0
เลขที่ประกาศ: 52408
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ราคา : 90,000 บาท ต้องการขายด่วนมากๆค่ะ ต่อรองได้ สภาพสินค้า : ใหม่ เนื้อที่ : 25 ตารางเมตร ห้องนอน : 1 ห้องน้ำ : 1 ประกาศขายคอนโดChateau in town รัชดา 20-2 เฟสใหม่(อยู่ใกล้ MRTสุทธิสารเพียง 240 เมตรเท่านั้นค่ะ) ทำเลดีมาก ราคา ณ สำนักขาย 2.5 ล้านแล้วค่ะ ตอนนี้ห้องเล็กไม่มีห้องว่างแล้วจ้า โครงการเพิ่งเริ่มก่อสร้างต้นเดือนมกรา 56 ที่ผ่านมาค่ะ ขณะนี้เริ่มก่อสร้างครบ 8 ชั้นแล้วจ้า อยู่ชั้นที่ 5 จาก 8 ชั้น เจ้าของขายเองค่ะ เนื่องจากต้องย้ายที่อยู่ด่วนค่ะ ขนาดห้อง 25 ตารางเมตรพร้อมเฟอร์ ค่าส่วนกลาง: 35บาท/ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำและfitness บริเวณชั้น 2 กล้อง CCTV บริเวณทางเข้าออก ด้วยระบบ key card ระบบป้องกันอัคคีภัย ลิฟโดยสาร 1 ตัว เจ้าของโครงการ : CMC group ช่วงระยะเวลาเข้าอยู่ : ประมาณต้นปี 2557 ค่าเปลี่ยนชื่อฟรี ราคารวมประมาณ 2.2xx ล้าน วันโอนกรรมสิทธิ์เข้าแบงค์ ชำระส่วนที่เหลือ 1.9xxx ล้านบาท สามารถตรวจสอบความคืบหน้าของโครงการได้ที่เวปไซด์ http://www.chateauintown.com/ratchada20-2/progress/ สนใจสามารถติดต่อ คุณกิ๊ก โทร.0864069884 หรือ Line ID: 869147241ได้ทุกวันจ้า
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ที่ตั้งโครงการ เชื่อมต่อหลายเส้นทาง อาทิ ถ.รัขดาภิเษก, ลาดพร้าว, พระราม 9, วิภาวดี, พหลโยธิน อยู่ใกล้ MRT สุทธิสาร 240 เมตร
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
222.15 ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง: